Trang ChínhTrang Chính  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
perrie_archie
Faithful Arch Angel
Faithful Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Wed Jun 03, 2009 6:24 pm

Họ tên :Phạm Phương Hằng
Ngày tháng năm sinh :18.10.1995(cùng vs Zac Efron,hớ hớ) hey
Nơi cư ngụ :15 Ba Vì/f4/q.Tân Bình/TP.HCM
Thông tin liên lạc ( yahoo, email, địa chỉ, điện thọai, etc ) :sodad_girl@yahoo.com.vn
Sở thích :nghe nhạc của Arch,viết truyện(đặc bik là fic),ôm con Teddy có tên Arch,chăm sóc con cá vàng có tên Shampoo(con cá của Arch là Conditioner.dầu gội vs dầu xả mới hợp drooling )
Ca sĩ/nhóm nhạc/TV series/phim/sách/... yêu thích:ca sỹ thì là Miley(tội lỗi wá shy )/nhóm nhạc:the beatles so cute /tv series:phineas and ferb(vì vậy tên Perry đã đc hình thành (hờ hờ)/phim:bride wars-chick flick cực hay

Lần đầu tiên bạn biết đến Archie là khi nào :sau khi anh Arch đến vs AI.
Tại sao bạn lại điên cuồng vì Archie như vậy :Arch có rất nhiều đức tính tốt,lại kute ,thêm cái hát hay miễn chê.Ai lại điên mà ko thích chứ bravo
Bạn thích bài hát nào nhất của Archie :touch my hand(nhờ nó mà mình bắt đầu viết truyện )
Nếu được gặp Archie trong 1 ngày bạn sẽ làm gì :cùng rủ Arch làm bánh vs mình (mình thix làm bánh lắm) oh my gosh

Lần đầu bạn biết đến 4rum Archie VN là khi nào :khi đang search anh ấy trên Google tại trang wikipedia
Tại sao bạn quyết định dính chặt cuộc đời mình vào Archie VN :tại vì ở đây mình thực sự gặp đc những con người cùng có chung 1 idol vs mình. chứ mí đứa bạn của mình ko thix Arch cho lắm..ko phải ko thix..mà ko điên cuồng như mình và cái 4rum này. na na na
Điều/Người/ .... bạn thích nhất về 4rum :
4rum này rất kute.mọi người lại zui tính ,thân thiện .4rum là nhất đối vs tớ rồi đấy trust me

Dream của tớ:đc gặp Arch 1 lần thou.mà nó cũng sắp come true òi .học hết năm lớp 9 là mình sẽ qua Utah du học mà. relax .
Xem lý lịch thành viên
chipxynh
Powerful Arch Angel
Powerful Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Fri Jun 05, 2009 8:31 pm

Họ tên :Cao Hoàng Yến nHi
Ngày tháng năm sinh :03-10-1996
Nơi cư ngụ :HN1- Cầu giấy
Thông tin liên lạc ( yahoo, email, địa chỉ, điện thọai, etc ) :Y!M: sweet_lolipop_9x
Sở thích :Nghe nhạc
About mie: Dễ nhìn, dễ cười, dễ kết bạn, làm j` cũng dễ:))=))

Lần đầu tiên bạn biết đến Archie là khi nào : Khi nghe và xem MV Crush trên MTV , thấy a ih' đẹp zai, hát hay, cái bài đấy cũng hay nữa:x Nên là đã i* luôn:x
Tại sao bạn lại điên cuồng vì Archie như vậy :Hát hay, ngoại hình cũng ổn, cười xinh, vui tính, thân thiện, baby, Hiền, khiêm tốn
Bạn thích bài hát nào nhất của Archie : Bài j` cũng thik hết
Nếu được gặp Archie trong 1 ngày bạn sẽ làm gì :Chụp ảnh vs anh ih' nè, ôm a ih', nắm tay, nếu đc thì kissssssss 1 kái:*

Lần đầu bạn biết đến 4rum Archie VN là khi nào : Khi gặp được chị THùy Anh qa blog
Tại sao bạn quyết định dính chặt cuộc đời mình vào Archie VN :Bởi vì rất i* và muốn hiểu biết nh` hơn về archie
Điều bạn thích nhất về 4rum : Update thg` xuyên về Archie, ĐƯợc kết bạn và giao lưu vs tất cả các fan của Archie
Mơ ước to lớn: Luôn là một điều ước j` đó liên qan đến Archie , đến bao h` có điều ước thì tính sau
Xem lý lịch thành viên
style_boy
Faithful Arch Angel
Faithful Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Sat Jun 13, 2009 2:25 pm

Họ tên :hieukite..
Ngày tháng năm sinh :12-9-1996 ( em hoi it tuoi?) angry

Nơi cư ngụ :ha noi..Thông tin liên lạc: y!m: style_boy_want_abeautiful_girl (add nhiet tinh nhe) yoyo

Sở thích :nghe nhak,da bog,an va)t. boss

Ca sĩ:archie..:X..adam..
nhom nhak: m4u...:"> go on

Lần đầu tiên bạn biết đến Archie là khi nào :xem AM thay kute vs ca? hat hay nen bat dau ham mo

Tại sao bạn lại điên cuồng vì Archie như vậy :vi ah i hat hay,kute....v..v...(k ke? het' dk.)

Bạn thích bài hát nào nhất của Archie : thick tat ca? hihi// haha

Nếu được gặp Archie trong 1 ngày bạn sẽ làm gì :di choi,ngoi nc luyen thuyen...v..v...

Lần đầu bạn biết đến 4rum Archie VN là khi nào : minh thay tren google ..

( Em la ma moi mog m0j nguoi jup do~ nhe'..^^!)
Xem lý lịch thành viên
sweetsnow
New Arch Angel
New Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Tue Jun 16, 2009 11:27 pm

tên: Nguyễn Ngọc Yến My (wá đẹp bravo )
birthday: 03/09/1995 (xém đc cả nc ăn mừng shy )
nickname: ở nhà thờ thì gọi Bầu, ở nhà gọi Bé, trên trường gọi Mập....
giới tình: hehehehe khó nói wá hehehhe
cân nặng: mập lắm hehehe (45kg)
chiều cao: ko đc cao cho lắm... 1m57 shy
cung: xử nữ
màu yêu thích: xanh lá cây, đen, vàng
hobbies: tất nhiên là nghe nhâc anh iu, coi phim hana kimi, xem hình anh iu và ella, học AV
bik anh iu khi: bạn Ti cứ suốt ngày David ở trong lớp nên tớ tò mò lên mạng kiếm info vế anh thế là iu anh luôn so cute
động vật: cá, chó
iu thik (đồ vật): đồng hồ, sách vở, cặp, điện thoại (vì luôn có đầy đủ anh iu trong đấy)
đạo: (cha của đạo anh iu, hehehe) Thiên Chúa
ước mơ: Archie, Ella, Chun ở cùng một nước vì nếu có wa thăm đc thì đi 1 nước (Mỹ) cho đỡ tốn tiền hơn 3 nước (Mỹ, Brunei, Đài Loan) drooling
Xem lý lịch thành viên
vctn123
Faithful Arch Angel
Faithful Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Wed Jun 17, 2009 11:30 am

mình bon chen lun hey
Họ tên: Võ Cao Tuyết Nhi
B-day: 14/12/1992 ( chung tháng dzới a ó chỉ cách có 2 tuần àh)
Nickname: chó con, rùa, đầu bò shy ( toàn tên j` đâu ko àh )
Chiều cao: 1m60
Cân nặng: 45kg ( tg lai còn mập nữa haha )
Cung: Nhân mã
Màu iu thix: trắng, đen, xanh lá
Sở thix: ăn, ngủ ( bik sao mập òi đó :d), nghe nhạc, onl
Bik Dave khi: nghe đồn AI có 1 anh dễ thg lắm, coi òi bik lun
Động vật: ko thix cho lắm, chỉ thix ngắm mỗi mấy con cá vàng thui
Đồ vật thix sưu tầm: poster ( đặc biệt của a iu), đồng hồ, giày, quần áo, giỏ xách
ước mơ: nh` lắm, nhưng cụ thể h` là thi đậu đh cái đã, òi có thiệt nh` tiền :D
That's all!!!!!!
Xem lý lịch thành viên http://archievn.niceboard.net
Olivia
New Arch Angel
New Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Tue Jun 23, 2009 10:35 am

Họ tên :Olivia Coxe Nguyễn
Ngày tháng năm sinh :28.12.1995
Nơi cư ngụ :Salt Lake, Utah
Thông tin liên lạc ( yahoo, email, địa chỉ, điện thọai, etc ) :david_2812_archie@yahoo.com
Sở thích :listening to music,reading books, doing volunteer works
Ca sĩ/nhóm nhạc/TV series/phim/sách/... yêu thích:Taylor Swift/Book:Twilight Saga

Lần đầu tiên bạn biết đến Archie là khi nào :when he joined AI contest
Tại sao bạn lại điên cuồng vì Archie như vậy :he is cute,isn't he?
Bạn thích bài hát nào nhất của Archie :touch my hand
Nếu được gặp Archie trong 1 ngày bạn sẽ làm gì :shaking hand and together, we will talk abot our faves
Lần đầu bạn biết đến 4rum Archie VN là khi nào :when i was searching in google
Tại sao bạn quyết định dính chặt cuộc đời mình vào Archie VN :i wanna meet new friends, learn more about vnmese teen langue
Điều/Người/ .... bạn thích nhất về 4rum :you guys are really friendly
Xem lý lịch thành viên
TramCake
Strongly Believe in Archie

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Thu Jul 09, 2009 10:28 am

HAHAHA cho Trâm bổ sung tí
Chào cả nhà em là người mới!

Tên : Trâm.

Ngày tháng năm sinh : 11/9 (cái ngày khủng bố...)

Nơi cư ngụ : Nhà cha mẹ (vì còn nhỏ nên chưa có nhà riêng).

Sở thích : Thể thao,nghe nhạc, vẽ.

Lần đầu tiên bạn biết đến Archie là khi nào : Coi mấy cái dòng thử giọng ở AI(nói thiệt là đã bỏ rất nhiều buổi thi của anh nhà ta).

Tại sao bạn lại điên cuồng vì Archie như vậy : vì đó là DAVID ARCHULETA.

Bạn thích bài hát nào nhất của Archie : Crush( bây giờ thôi nhưng tương lai có thể sẽ là 1 bài hát khác...ai mà bit được...DAVID ARCHULETA mà ^.^)

Nếu được gặp Archie trong 1 ngày bạn sẽ làm gì : còn làm gì nữa phải tự nhéo mình 1 cái coi có phải là thiệt hông. Nếu thiệt thì chạy như bay đến để xin chữ kí + chụp hình.
(1 nùi hình => chết chôn theo)

Lần đầu bạn biết đến 4rum Archie VN là khi nào : 1 tháng trước (ma mới).

Điều .... bạn thích nhất về 4rum : có anh em trong nhà(ta cùng kết...)

Giờ đến phần thông tin...ko bắt buộc
Màu sắc: xanh dương, xanh da trời, xanh lá, trắng (toàn là xanh) charming

Món ăn: bánh kem, cà ri, món nướng, món chay(khoái ăn rau)

Bài hát: Forever, moon river, crush, until you, papa...

Sách: đọc truyện tranh thì nhiều...

Phim: ít coi phim, thích coi anime hơn.
Xem lý lịch thành viên
tessie_archie268
New Arch Angel
New Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Wed Jul 22, 2009 2:18 pm

Chào tất cả mọi người, mình là mem mới, rất mong được chiếu cố.
Họ tên: Tô Đặng Ngọc Thảo
Nickname: Thảo Heo, Em CL (đây là do hội bạn đặt).Anyway,like it cant talk
DOB: 26/09/1993
Sở thích: Nghe nhạc, tám và xem phim
Ca sĩ yêu thích: tất nhiên là Archie rùi. love you
Lần đầu tiên mình biết đến Archie là khi xem báo, thấy ai đó vừa cool vừa co nụ cười đẹp chết người như vậy.=> điên cuồng vì Archie. so cute
Mình thích Archie hát Touch My Hand và Angels.
Nếu được gặp Archie trong một ngày thì mình sẽ xin chữ ký, take photo và nói với Archie rằng mong anh hay mau đến VN
Mình biết đến forum là do một người bạn giới thiệu
Ước mơ: được nhận học bổng qua US học và được gặp Archie = xương = thịt ngoài đời. Moreover, mong 4rum ngày càng phát triển woa
Xem lý lịch thành viên
britney
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Hi   Sun Nov 01, 2009 2:29 pm

Name: Britney Lynne Sanchez
Date of birth: Feb 15th, 1996
E-mail: britneylynnesanchez@yahoo.com
Interests: surfing the net, meeting new ppl, eating and listening to music.
Artists: DAVID ARCHULETA, Carrie Underwood, Cobra Starship.
Novels: Harry Potter, Twilight Saga
The first time I searched "David Archuleta fansite VN", I paid attention to your site and really had a crush on you guys sweeties.
I just knew David lately when I listened to the song "CRUSH" and then had a crush on him.
Favorite song of Dave: Barriers
Finally, I wanna say I love you guys. Let's make friends :D. relax
vichiana
Powerful Arch Angel
Powerful Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Sun Nov 01, 2009 5:15 pm

mình với

Tên mình là: Nguyễn Ngô Hoàng Kha
Ngày mình chào đời:14/11/1995
Mọi người thường gọi mình là: Kha, se sẻ, nhỏ thư kí
Mình cao chỉ có 1m50
Mà nặng tới 38 kg
Mình thích nhất là được nhà một mình, mà ở nhà phải có ti vi bắt truyền hình và enternet, nghe cái list nhạc của mình, coi phim
Ca sĩ yêu thích; đương nhiên là David rồi
Diễn viên mình yêu nhất : Zac Efron, Channing Tatum(toàn mấy anh đẹp trai, nhảy đẹp )
Lần đầu tiên mình thấy David là ở trên kênh Star World, và ngay lập tức em fall in love vì gương mạt của anh + giọng hát rất khủng
Mình thích David hát bài a little too not over you nhất
Xem lý lịch thành viên
ốngkhói

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Thu Dec 10, 2009 1:47 pm

Chào mọi ng`! Mình là mem hơi bị mới. Sau đây mình xin mạn phép đc. giới thiệu về bản thân...

Họ tên: Sầm Hương Giang (Cái họ hơi bị độc nhá )
Ngày tháng năm sinh : 12/08/1992 (Đã già )

Nickname: mọi ng` vẫn thg` gọi mình bằng cái tên trìu mến là Giang siêu nhân.
Nơi cư ngụ :trong một ngôi nhà nho nhỏ, có 1 cái cửa chính + 2 cái cửa phụ + 1 vài cái cửa sổ.
Thông tin liên lạc :

Yahoo~dapphatchetluon_893

Email~supergiangbeo@gmail.com

Khai từng đó thôi, khai thêm rất chi là nguy hiểm, mẹ mình bảo thế!

Sở thích :

*Ca sĩ: Kẻ mà ai cũng biết là ai đấy, thích cả chị Taylor nữa.

*Nhóm nhạc:

*Phim+sách: Harry Potter (coi bộ g' n` ng`trong cái chốn này)

*Other: Ăn , chơi, ngủ, nghỉ, đọc sách, lúc vui thì chạy đi chơi lông nhông, lúc buồn thì ngồi nhà ăn kẹo + chơi game, lúc tức giận thì đập phá tất cả những gì có trong tầm mắt ( phần lớn là mấy cái gối)....

Lần đầu tiên bạn biết đến Archie là khi nào :Vào web loidich.com, họ giới thiệu bài Crush+Archie's profile+an Archie's photo ~> kết anh luôn.

Tại sao bạn lại điên cuồng vì Archie như vậy : Hỏi chúa!
Bạn thích bài hát nào nhất của Archie :Touch my hand, My hands (đang ngày đêm ngóng trông bài mới của anh)
Nếu được gặp Archie trong 1 ngày bạn sẽ làm gì :Những 1 ngày lận! Phải tranh thủ mọi t, sức lực, tính mạng và của cải vào cái ngày đó, bao gồm: kéo anh đến 1 nơi nào đó lãng mạn và vắng vẻ 1 chút, cùng anh chơi đùa, hát hò, nhảy múa, sau đó cùng anh đi ăn, đêm đến ngồi ngắm trăng sao và nói chuyện, á á !!! quên mất, ko có biết nói tiếng Anh, đau đớn thay!!!

Lần đầu bạn biết đến 4rum Archie VN là khi nào : Search anh trên google, rồi lạc vào đây.
Tại sao bạn quyết định dính chặt cuộc đời mình vào Archie VN : Bởi vì mình đã quyết định dính chặt cuộc đời mình vào Archie.
Điều bạn thích nhất về 4rum :
Mọi ng` trong này đều yêu cái ng` đó.

Được sửa bởi ốngkhói ngày Sat Jan 16, 2010 12:46 pm; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên http://google.com.vn
vit
Great Arch Angel
Great Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Sat Jan 09, 2010 11:02 pm

Aaaa. Chào cả nhà. Em mới!. Ôi tìm mãi mới thấy cái chốn này để ra mắt giới thiệu. Chứ ai lại tự nhiên đùng 1 cái xuất hiện ngại chết đi được!. Cuối cùng đã tìm thấy các đồng minh :X (cảm ơn chị ốngkhói - nhờ có chị em đã tìm ra cái này - Cám ơn chị cái nữa :x)
Tên: Phan Thu Việt (e thấy tên e rất kì quái, nhg thôi, nta vẫn bảo phải biết yêu quí cái tên mà bố mẹ đặt cho mà :| )
Sinh: 14/10/94 - ngày thành lập hội nông dân VN đấy :">
Nik: Bố hay gọi là vịt :-j
Lần đầu biết đến anh : AI!. Chẳng baoh xem AI, nhg nge bạn quảng cáo có 1 anh đẹp trai hát hay lắm --> xem luôn --> :X
Biết đến 4r: Wiki :">
Vì mẹ chị ốngkhói bảo ko nên khai nhiều, nên em nge lời ng lớn chỉ khai thế thôi nhé (:
Xem lý lịch thành viên
mr.percival
New Arch Angel
New Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Wed Jan 27, 2010 4:40 pm

Họ tên :Nguyen Nhat Ha
Ngày tháng năm sinh :11/4/1996
Nơi cư ngụ :CaMau
Thông tin liên lạc ( yahoo, email, địa chỉ, điện thọai, etc ) :vua_online2003@yahoo.com
Sở thích :play game, read book, watch TV, watch and play soccer,........
Ca sĩ/nhóm nhạc/TV series/phim/sách/... yêu thích:singer: David Archuleta,BackStreetBoy,LinkinPark,
book: Harry Potter,Nguyen Nhat Anh's book

Lần đầu tiên bạn biết đến Archie là khi nào :2years ago
Tại sao bạn lại điên cuồng vì Archie như vậy : sing well,cute,....
Bạn thích bài hát nào nhất của Archie :melodies of chrismas
Nếu được gặp Archie trong 1 ngày bạn sẽ làm gì :I don't know,I'm very shy

Lần đầu bạn biết đến 4rum Archie VN là khi nào :yesterday
Tại sao bạn quyết định dính chặt cuộc đời mình vào Archie VN :because I love Archie and archieVN very friendly
Điều/Người/ .... bạn thích nhất về 4rum :friendly

Khác ( cái này mọi ng tự nghĩ rồi thêm vào nhé, càng nhiều càng tốt ) :
Xem lý lịch thành viên
trangsong
Great Arch Angel
Great Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Fri Jul 23, 2010 5:44 pm

Họ tên :Nguyễn Hà Trang
nickname:Song,Ade
Ngày tháng năm sinh :25/2/1995
Nơi cư ngụ :Bắc Ninh
Thông tin liên lạc ( yahoo, email, địa chỉ, điện thọai, etc ) :adebayornguyen@yahoo.com
1 chút về bản thân:ít nói nhưng có lúc nói nhiều đến mức người khác phải sợ(vì toàn nói linh tinh thoai:D),hơi giống con trai(người khác nhận xét vậy),hay nghĩ lung tung,thiếu tập trung vào việc j đó,...
Sở thích :nghe nhạc,tìm hiểu về thiên văn học,xem bóng đá
Ca sĩ/nhóm nhạc:yêu thíchDavid Archuleta,Westlife,Il Divo,Green Day,Linkinpark,.......
sách::vũ trụ trong vỏ hạt dẻ
ghét:Kpop,nhạc teen
Lần đầu tiên bạn biết đến Archie là khi nào :tháng $ năm ngoái,khi ALTNOY phát trên xonefm
Tại sao bạn lại điên cuồng vì Archie như vậy :giọng hát tuyệt vờ,kute,rất khác với các ca sĩ khác
Bạn thích bài hát nào nhất của Archie: a little too not over you
Nếu được gặp Archie trong 1 ngày bạn sẽ làm gì :em không biết,chắc là ngơ ngẩn nửa ngày còn nửa ngày sau tính tiếp
Lần đầu bạn biết đến 4rum Archie VN là khi nào :cũng lâu roài,không nhớ khi nào nữa
Xem lý lịch thành viên
archiehp
New Arch Angel
New Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Mon Aug 02, 2010 7:43 pm

Tên; Lê thị Anh
Nghề nghiệp: Sinh viên khoa tiếng Trung
Sở thích: Xem phim, nghe nhạc, đọc truyện, lướt web
Tính cách: Tự nhận thấy mình đôi lúc hơi tự kỉ, nhưng cũng rất vui tính và dễ gần, thích ở một mình, thích sự im lặng và thoáng đãng, không thích chỗ đông người.
Ca sĩ yêu thích: Mariah Carey, Leona lewis, Charice....
Thần tượng ; David Jame Archuleta..........
Biết đến Archie từ: mình biết đến Archie từ Xonefm, khi nghe bài Crush của David, lúc ấy mình nghĩ chắc anh chàng phải 25 tuổi rồi, mình rất thích bài crush mặc dù chưa biết mặt mũi ca sĩ như thế nào. Mình luôn đợi đến gần 11h để nghe bài hát này trên đài (bởi Crush luôn đứmg ở vị trí number one). Rồi khi có mạng mình tìm đến cái tên David Archuleta và choáng váng vì độ cute của David và lúc đó cậu ấy chỉ mới 18 tuổi , mình thật sự không hiểu giọng hát già dặn đó lại phát ra từ con người vô cùng trẻ con người này. Mình nghiền đi nghiền lại Clip này trên mạng và đốt rất nhiều tiền mạng vào đó. Rồi mình mò vào youtube để xem các clip về david và thế là mình “Fall in love with him”. David còn trên cả tuyệt vời, chưa bao giờ mình nghi ngờ về tài năng và phẩm chất của David.
Mơ ước; mình ước mình luôn là một người bản lĩnh trong cuộc sống, ước một ngày nào đó kiếm thật nhiều tiền để cho mẹ và lao đến Mỹ để nhìn thấy tận mặt David , nếu có thể mình sẽ cầu xin David hát cho mình nghe bài “I will always love you”, sau đó có đi ăn mày ở Mỹ lấy tiền về Việt Nam mình cũng cam tâm.
Ghét: Ghét bị người khác thất hứa. Ghét khi thấy ai đó nói xấu DAvid, ghét ai nói David là gay, ghét khi người khác đem David so sánh với Jonash Brother hay Justin Bieber( Cực ghét luôn).
bravo bravo love go on go on go on love you angry
Xem lý lịch thành viên
archiehp
New Arch Angel
New Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Mon Aug 02, 2010 8:05 pm

mình là thành viên mới hi vọng mọi người giúp đỡ.nick của mình nè; leanh_ad bravo
Xem lý lịch thành viên
The_Legend_begin
MORE THAN A TRUE FAN!
MORE THAN A TRUE FAN!

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Thu Aug 05, 2010 2:06 pm

Nếu ai có FB thì mọi người hãy edit luôn trong bài viết về profile nhé . Còn chào hỏi hay những việc khác thì mọi người cứ qua topic spam center chứ nếu cứ post mãi trong này topic sẽ loãng đấy . Thân :)

My little jumping bean :))
Xem lý lịch thành viên
it_is_archie
Great Arch Angel
Great Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Fri Aug 13, 2010 7:55 pm

kẻ báo danh sau cùng
tên: Đỗ Thế Viện
nick name: đậu đậu, vện(chó vện) ( xấu hổ thật)
ngày sinh: 3/3/1993 (SHOCK)
Ẩn dật ở: Phú Nhiêu , Hòa Mỹ đông,Tây Hòa, PHú Yên(Khỉ ho cò gáy)
ca sĩ iu: quốc tế: anh nhà mình chứ ai( chỉ mình anh thui vì nhiêu đó cũng làm mình muốn khùng lên if thêm nữa chắc chết luôn)
Việt Nam: Mỹ Tâm
nhac sĩ iu: TRịnh Công Sơn
doanh nhân hâm mộ:farrah gray
thik: tiền
tại sao lại hâm mộ anh DA đến Điên khùng:
Xem lý lịch thành viên
it_is_archie
Great Arch Angel
Great Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: sua   Fri Aug 13, 2010 8:06 pm

tên : Đỗ Thế Viện (male)
ngày sinh: 3/3/1993(shock)
nickname: đậu đậu, vện( chó vện) đừng cười như zậy
tính tình: ng` trầm, sống tình cảm,nếu iu ai thì sẽ iu hết cỡ( tui nghĩ sống là để iu thương)
hâm mộ : DA nhà ta( chỉ mình ảnh cũng đủ làm tui điên ko càn thêm nữa)
Ca sĩ VN: Mỹ Tâm
nhạc sĩ thần tượng 1: TRịnh Công Sơn
Doanh nhân: Farrah Gray

bít DA đc là: 1 lần trên 4rum của chụ MYta có bài post về anh Ảrchie xem xong rùi nhìn ảnh tự nhiên có ấn tượng đặc biệt có gì đó hơi giống mình. Rầu tìm & nghe anh hát kết quả:...
hâm mộ anh DA điên khùng vì: anh làm mình khi lần đầu nghe ảnh hát thế là từ đó ảnh luôn
sở thik: nghe nhạc, game,làm handmade,hát( thứ nào cũng làm tốt)
Ước mơ: Ca sĩ, nhạc sĩ or doanh nhân
nếu là ca sĩ: mong sẽ dc hát cùng anh archie
------nhạc sĩ: anh archie sẽ hát bài hát do mìn sáng tác
Đặc biệt về tui: hay nằm mơ nhặt dc tiền( tiền rơi đầy đường)
tui thấy giồng anh Archie: vì tui thiếu tự tin như ảnh( ảnh hay nói I can't believe) chỉ khi thành công mới cảm thấy tự tin
mong muốn: 4rum này càng ngày càng bigger và mọi ng` có thể gặp nhau
RẤT MUỐN LÀM BẠN VỚI MỌI NGƯỜI CHIA SẼ VỚI TUI: do_daudau1993@yahoo.com
rất mong có bạn từ 4rum này

Được sửa bởi it_is_archie ngày Fri Aug 13, 2010 8:46 pm; sửa lần 4. (Reason for editing : ádas)
Xem lý lịch thành viên
it_is_archie
Great Arch Angel
Great Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Fri Aug 13, 2010 8:31 pm

rất mong có ban từ 4 rum này
chia sẽ tại: do_daudau1993@yahoo.com
Xem lý lịch thành viên
The_Legend_begin
MORE THAN A TRUE FAN!
MORE THAN A TRUE FAN!

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Sat Aug 14, 2010 7:52 am

Đã dọn dẹp topic từ giờ trong này các bạn ko đc spam nữa nếu ko tớ sẽ thẳng tay delete đấy nhé :)

My little jumping bean :))
Xem lý lịch thành viên
TramCake

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Sat Aug 14, 2010 12:05 pm

tên : Trâm
Ngày tháng sinh : 6/9 ( cái ngày gây nhìu tranh cãi dzà tới nay dzẫn chưa thống I')
Nơi cư ngụ :
Thông tin liên lạc ( yahoo, email, địa chỉ, điện thọai, etc ) : tramcake@yahoo.com
fb: Tram Cake

Thik : màu xanh nói chung, cà ri. hết

Xem lý lịch thành viên
moonpeace
Great Arch Angel
Great Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Sat Sep 11, 2010 9:24 pm

Name: Nguyễn Du Quỳnh Như ( cháu chắt của đại thi hào Nguyễn Du đếy!! drooling )
=> 90% trên VN chỉ có 1 Ng~.Du QN (hehe tên lạ và absolutely I'm a girl)
DOB: 29/12/1995 ( sau sn Archie 1 ngày => khakha => tự hào ghê gớm charming )
Nickname: Nho, Rin, Capri
Hobbies: nghe nhạc, chơi đàn piano + organ (biết chút chút về guitar ), đọc sách, du lịch, hát hò ( dù ko biết hát hay hay dở ),... drooling
Singers: David Archuleta ( ofcourse ) oh my gosh , Adam Lambert kiss
Actors: Moon Geun Young
Biết đến Archie là nhờ: tình cờ mở TV => chiếu bài Crush => và sau đó là speechless... => cuồng lun tới h na na na ( sau đó lên google search thì biết Archie sn 28/12 còn mình thì 29/12 => hạnh phúc )
" Tinh thần bấn loạn " vì Archie: he's cute, funny, nice guy, sweet, have a wonderful voice and especially super talented love
Songs: Crush, Somebody out there, Touch my hand, Longer, My hands, A little too not over you, Angels,...more and more
Dc 1 ngày hang out w Archie: First, hug Archie, dẫn Archie di ăn ( đều có tâm hồn ăn uống như nhau ), ngồi ở dau do và nói chuyện hàng h,...tạm thời là zậy haha

Nhận xét: hay cuoi` va` cuoi` rat nhiu` (khung`), vui vẻ, hoà đồng, khá thân thiện, tưng tưng tí =)), đôi khi cũng lười hey
Ghét: sự thiếu ý thức và vô văn hoá, con trai mà như 1 thằng nhóc (làm biếng, thiếu chững chạc, nông cạn, đàn bà, xấu tính => đại loại là thế ), sự giả dối, dua' nao` ghet' Archie + Adam tuc gian , nhac VN (nhac thi truong bay h chu' ko fai nhac xua)...
Archie 4rum cập nhật rất nhanh tất cả tin tức về Archie. Và có thể lấy những pics or vids tuyệt vời. bravo
Dream: đầu tiên là học đàn và học AV cho thật thành thạo. Típ là di US => thuc hien giac mơ cua minh (bi mat) => gap Archie go on
Finally, câu nói hài lòng về Archie: When you smile, the whole world stops and starres for a while. Cause you're amazing, Just the way you are. ( Lấy từ bà Just the way you are của Bruno Mars => beautiful song ) love
PS: Sr ca nha` vi` Nho sua hoi nhiu`. Tai viet xong lai nho' ra du thu' nen fai add them. uhm

Được sửa bởi moonpeace ngày Sun Sep 12, 2010 12:05 pm; sửa lần 8.
Xem lý lịch thành viên http://vn.360plus.yahoo.com/nh0x_pjnkgrapes
moonpeace
Great Arch Angel
Great Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Sat Sep 11, 2010 9:28 pm

Nho là new member nên mong các ss (bros) và các bạn giúp đỡ và làm quen nhá! Thanx so mux so cute
Xem lý lịch thành viên http://vn.360plus.yahoo.com/nh0x_pjnkgrapes
bibin117
Powerful Arch Angel
Powerful Arch Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   Sat Mar 26, 2011 4:53 pm

Họ tên :Trương Công Danh (Da nếu viết thành DA là David Archuleta) bad guy bad guy bad guy hey
Ngày tháng năm sinh :11/07/95
tính tình: dc đa số mn nhận xét(bản thân cũng thấy vậy) ở trong đám đông hơi trầm, ít nói, boss , nhưng bây giờ nói nhiều hơn rồi=)), lâu lâu nói chuyện 1 mình drooling , nhưng thiệt là tính dễ kết bạn, dễ chịu, hiền=))charming
Nơi cư ngụ :đang học ở Bác Hồ City
Thông tin liên lạc ( yahoo, email, ) :bibin117@yahoo.com.vn
Sở thích :nghe nhạc, music, film,....
Ca sĩ yêu thích: Archu no.1, còn no.2 thì cũng nhiều và thay đổi không ổn định
Lần đầu tiên bạn biết đến Archie là khi nào : lướt web coi AI ~^^~
Tại sao bạn lại điên cuồng vì Archie như vậy :giọng hát quá phê, tính cách,blablabla,.......
Bạn thích bài hát nào nhất của Archie :đa số bài nào cũng thích =="câu này khó trả lời, chắc tùy thời gian,
Lần đầu bạn biết đến 4rum Archie VN là khi nào :khi lên mạng tìm fansite của Archu
Ước muốn: dc đi coi Archu hát trong mấy buổi live,.....fan của Archu ngày càng đông kéo dài xuyên lục địa từ châu mĩ đến châu âu, châu á, châu phi, châu đại dương, bắc cực, nam cực =)) haha haha haha
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )   

WE ARE ARCH ANGELS ( mọi người check #1 )
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» [05022011] Check list hàng hiệu dài dằng dặc của SNSD
» [05022011][News] Check list hàng hiệu dài dằng dặc của SNSD